SUPER JUNIOR ,, With E.L.F. :] ]]] *
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

กฎการแนะนำตัว,,,อ่านทุกคนน๊า ^^

[KH]FAhCin
Faii_[H]yuk 규민
6 posters

Go down

กฎการแนะนำตัว,,,อ่านทุกคนน๊า ^^ Empty กฎการแนะนำตัว,,,อ่านทุกคนน๊า ^^

ตั้งหัวข้อ by Faii_[H]yuk 규민 Sun 19 Oct 2008, 12:45

หลังจากที่สมาชิกบ้านเราก็เพิ่มมากขึ้นนะค่า

ฝ้ายคิดว่าถ้าในแนะนำตัวในกระทู้คงไม่พอ
ฝ้ายเลยอยากให้ทุกคนมาทำห้องของตัวเองค่ะ
คล้ายกะบอร์ดพี่จีม (4donghae) รู้จักกันมั๊ยคร๊ะ
แต่ว่าของเราจะลงรูปตัวเองลงรูปใครก็ได้คะ ^^

ฝ้ายอยากรู้จักทุกคนนะงับ
อย่างไงก็สร้างห้องของตัวเองเยอะๆน๊า

อ่าๆ ๆ ๆๆๆๆ
เด๋วฝ้ายบอกส่วนประกอบให้

-การแนะนำตัวนี้ไม่จำกัดหัวข้อค่ะ จะแนะนำอย่าไงก็เชิญ !~
-จะมีรูปหรือไม่มีก็ได้
-ทำให้มันสวยงามอ่ะเคอะ 55+ =="
-ถ้าไม่เข้าใจ เข้าไปดูของฝ้ายกะป่านได้ ~

ง่ายๆแค่นี้ค่ะ

ย่ำว่าโปรดสร้างกระทู้ใหม่นะค่ะ

สร้างกันเยอะๆน๊า
พวกเราจะได้รู้จักกันทั่วถึง ! ^^

ฝากด้วยน๊า

ขอบคุณมากๆค่ะ

จาก :: แอดมินฝ้ายเองจ้า
[ Admin ],,SUJU-ThaiFanz
[ Admin ],,SUJU-ThaiFanz

http://suju-thaifanz.forumotion.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

กฎการแนะนำตัว,,,อ่านทุกคนน๊า ^^ Empty Re: กฎการแนะนำตัว,,,อ่านทุกคนน๊า ^^

ตั้งหัวข้อ by [KH]FAhCin Thu 23 Oct 2008, 19:24

รับทราบคั๊บป๋ม!! Cool
[KH]FAhCin
[KH]FAhCin
Full of Happiness,,,ความสุขของ SJ และ E.L.F.
Full of Happiness,,,ความสุขของ SJ และ E.L.F.

กฎการแนะนำตัว,,,อ่านทุกคนน๊า ^^ Empty Re: กฎการแนะนำตัว,,,อ่านทุกคนน๊า ^^

ตั้งหัวข้อ by LoveHyuk Sun 02 Nov 2008, 12:25

เอ่อ เรียบร้อยแล้ว
LoveHyuk
LoveHyuk
[ MOD ],,SUJU-ThaiFanz
[ MOD ],,SUJU-ThaiFanz

http://bosszukungza.hi5.com

ตั้งหัวข้อ by lovedongza Sun 16 Nov 2008, 16:10

รู้จักซิ เราก็ไปสมัครมาแล้ว
lovedongza
lovedongza
Dancing OUT,,,ออกไปไหนกะเอสเจดีหว้า ?!
Dancing OUT,,,ออกไปไหนกะเอสเจดีหว้า ?!

ตั้งหัวข้อ by Knock-Pizz Fri 05 Dec 2008, 11:01

อ่ะเค...แปะไว้ก่อน
แล้วจิไปทำ

555+
Knock-Pizz
Knock-Pizz
Twins,,การเริ่มต้นครั้งแรก ><
Twins,,การเริ่มต้นครั้งแรก >

ตั้งหัวข้อ by nooaey Sun 21 Nov 2010, 18:46

รับทราบค่ะ

nooaey
Twins,,การเริ่มต้นครั้งแรก ><
Twins,,การเริ่มต้นครั้งแรก >

ขึ้นไปข้างบน