SUPER JUNIOR ,, With E.L.F. :] ]]] *
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

[F.A.Q. No.1]การเปลี่ยนยูสเนม

4 posters

Go down

[F.A.Q. No.1]การเปลี่ยนยูสเนม Empty [F.A.Q. No.1]การเปลี่ยนยูสเนม

ตั้งหัวข้อ by Faii_[H]yuk 규민 Sun 05 Oct 2008, 15:49

สวัสดีค่ะสมาชิกทุกคน

ฝ้ายขอเข้าประเด็นเลยน๊า

บอร์ดเรานับตั้งแต่วันที่ 22 ไป ฝ้ายจะไม่ให้เปลี่ยนยูสเนมแล้วนะค่ะ! !!*
มันอาจจะไม่ยุติธรรมแก่คนอื่นๆ (ที่สมัครที่หลังอ่าค่ะ) แต่ฝ้ายไม่อยากให้วุ่นวายค่ะ

ให้เปลี่ยนได้แค่พาสเวิล์ดพอแล้ว ววว ววว ววว
ไม่ใช่ว่าแอดมินมีอคติแต่อย่างไร แต่เพื่อความสบายของทุกคนค่า า าา าา า~ ~
จะได้ไม่งงกัน ฝ้ายก็จะได้ไม่งงว่าใครเป็นใคร ขอให้เข้าใจด้วยนะค่ะ^^

**แต่ว่าถ้าใครอยากจะเปลี่ยนทำตามกติกาที่ฝ้ายจะให้ด้วยนะค่ะ โดยการ PM มาหาฝ้ายค่ะ
จะ PM หาป่านก็ได้
แต่ถ้าจะให้สะดวก PM หาฝ้ายนะค่ะ เพราะฝ้ายเล่นทั้งวัน (อ๊าก กกก ก ฉันแอบเรียกคะแนนเสียง ==)

-บอกชื่อที่จะเปลี่ยนมา
-บอกยูสเก่ามาด้วยนะค่ะ ^^
-คำว่า 'ขอบคุณ' ค่ะ จะได้มีกำลังใจ

ใครจะเปลี่ยนก็ PM มานะค่ะ

ขอบคุณทุกคนที่ให้ความร่วมมือค่ะ ^^

..::●Faii~ ~●::..

Admin

แก้ไขล่าสุดโดย Faii,,Hyuk {For}ever :] เมื่อ Sun 02 Nov 2008, 13:09, ทั้งหมด 1 ครั้ง
Faii_[H]yuk 규민
Faii_[H]yuk 규민
[ Admin ],,SUJU-ThaiFanz
[ Admin ],,SUJU-ThaiFanz

http://suju-thaifanz.forumotion.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

[F.A.Q. No.1]การเปลี่ยนยูสเนม Empty Re: [F.A.Q. No.1]การเปลี่ยนยูสเนม

ตั้งหัวข้อ by lookpoo Mon 20 Oct 2008, 18:40

รับทราบบบบบบบบ

แล้วเขาจะเปลี่ยนกันทำไมอ่า
lookpoo
lookpoo
[ MOD ],,SUJU-ThaiFanz
[ MOD ],,SUJU-ThaiFanz

[F.A.Q. No.1]การเปลี่ยนยูสเนม Empty Re: [F.A.Q. No.1]การเปลี่ยนยูสเนม

ตั้งหัวข้อ by lovedongza Sun 16 Nov 2008, 15:56

ทราบแล้วจะฝ้าย
lovedongza
lovedongza
Dancing OUT,,,ออกไปไหนกะเอสเจดีหว้า ?!
Dancing OUT,,,ออกไปไหนกะเอสเจดีหว้า ?!

ตั้งหัวข้อ by kunbeery_uss@hotmail.com Sat 14 Aug 2010, 23:25

สวัดดีค่ะฉันพึ่งสมัคร เอล์ฟรักSJมากมั้ยคะ Surprised แล้วคุนเปงชาวเอล์ฟหรือป่าว Smile

kunbeery_uss@hotmail.com
Twins,,การเริ่มต้นครั้งแรก ><
Twins,,การเริ่มต้นครั้งแรก >

ขึ้นไปข้างบน